PDA

View Full Version : Cho Hỏi Địa Điểm Phượt ???? !!!!

tung1199
25-09-2013, 09:51
Em lần đầu tiên đi phượt . Nói chung là chưa đi.chưa có kinh nghiêm như tờ giấy trắng vậy :( , anh chi nào nhiều kinh nghiệm chỉ giúp e với .
Địa điểm phượt ?
Dụng Cụ mang theo ?
Đặc biệt là kinh phí ?? cái này em cân hiểu rõ để dành dụm di một chuyến trải nghiệm ( e SV năm1 cũng khá khó khăn nhưng thấy mấy a gần nhà đi phượt hoài cũng bị nghiện theo luon :)
Thanks mấy anh chi nhiều .:D

caonguyendom
26-09-2013, 11:51
Em lần đầu tiên đi phượt . Nói chung là chưa đi.chưa có kinh nghiêm như tờ giấy trắng vậy :( , anh chi nào nhiều kinh nghiệm chỉ giúp e với .
Địa điểm phượt ?
Dụng Cụ mang theo ?
Đặc biệt là kinh phí ?? cái này em cân hiểu rõ để dành dụm di một chuyến trải nghiệm ( e SV năm1 cũng khá khó khăn nhưng thấy mấy a gần nhà đi phượt hoài cũng bị nghiện theo luon :)

Em ở đâu và cần đi đâu ??

b0ychjcken
01-10-2013, 10:35
Địa điểm phượt ?
Dụng Cụ mang theo ?

Câu hỏi đánh đố quá, chắc câu trả lời là: cứ xách ba lô lên và đi những nơi mình muốn đi :shrug: