PDA

View Full Version : Đà Lạt cuối tháng 9/2013

thiensudianguc
12-09-2013, 12:50
Hello các bạn,

Tình hình không biết có kịp hay không nhưng mình vẫn muốn tìm thêm bạn đồng hành đi chung cho vui. Đà Lạt thì đã quá quen thuộc với một số bạn và không ai là không yêu mến nơi đây. Cuối tháng 9/2013 mình dự định đi Đà lạt chơi mục đích là relax thư giãn khám phá thêm nhiều địa điểm mới ở Dl, nhóm mình đã có 2 người nếu các bạn đi chung thì chúng ta có thể giao lưu kết bạn ^^. Mình ở TPHCM, lịch trình của mình là sáng 27/9 sẽ đi xe khách Thành Bưởi lên Dl tới nơi sẽ thuê xe tự đi khám phá nhiều chỗ mới lạ, những địa điểm ngoại ô Da lạt dọc đường đi chúng ta sẽ ngắm cảnh, nghỉ ngơi và tự do chụp hình. Nếu có thể trời đẹp và các bạn thích thì tối 27/9 chúng ta sẽ đăng kí tour đốt lửa trại chung với các đồng bào dân tộc dưới chân núi Langbian hoặc không thì sẽ dạo chợ đêm dl. Tối 28/9 chúng ta sẽ đi ăn lẩu làm bữa tiệc chia tay nhẹ trưa 29/9 đón xe Thành Bưởi về lại TPHCM, mình sẽ chốt đoàn trước 1 tuần nhé. Chi phí thì mình nghĩ khoảng 1tr5 đổ lại bao gồm những khoản lặt vặt. Khách sạn thì chỗ mình biết tới 250k/ đêm, có ai biết chỗ nào rẻ và gần chợ thì chỉ mình với. Thanks các bạn đã xem tin. Các bạn đăng kí mail cho mình địa chỉ [email protected]