PDA

View Full Version : Muốn tìm nhóm phượt vào 2 ngày cuối tuần

TheLastVampire
24-09-2010, 22:47
Em vừa gia nhập diễn đàn. Thấy các bác đi phượt khắp nơi vui wá, em thì máu du lịch cũng có nhưng có lòng mà không có sức vì là fải đi làm cả tuần, chỉ còn 2 ngày cuối tuần thôi. Nên em mún tìm những chuyến phượt nào ngắn ngày để em có thể tham gia (chủ yếu là đi trong T7 & CN). Bác nào có tổ chức thì cho em vào với nhé. Em ở SG ;)

BCK
24-09-2010, 23:27
Chán nhỉ? Bạn ở trong SG. Nhóm mình ngoài HN, sáng sớm mai đi chơi Mù Cang Chải ruộng bậc thang lúa chín, xôi nếp Tú Lệ ngon có tiếng. Ôm ( có xe ) xinh tươi trẻ trung đang ngóng, cần thêm xế. Thông tin khẩn tại đây: http://ttvnol.com/f_233/1259642/page-2

Atiso
25-09-2010, 09:57
Em ở Sì gòn thì em vào trang này cũng đúng luôn :D. Vì nếu có chương trình mọi người sẽ post lên để cùng tham gia, chuyến 2 ngày cuối tuần cũng được update liên tục. Hoặc em cũng có thể vào nhóm phượt, vào nhà PKM 8 chơi, thăm dò thông tin cộng đồng, thêm nữa em có thể ra cafe bệt ngoài công viên 30/4 vào sáng chủ nhật hoặc tối thứ 3 đường Hàn Thuyên-đoạn giữa NKKN-Pasteur "phượt mồm" cùng mọi người cũng vui lắm. Hẹn gặp em :)

HoPhap 1
25-09-2010, 10:22
Như bạn Atiso đã nói, bạn có thể tham gia chung với mọi người vào các ngày cuối tuần hoặc tối thứ 3 tại cafe Bệt hoặc tham gia vào các nhóm phượt như PKM, ĐTM, 442.....nếu bạn thấy nhóm nào phù hợp với phong cách của bạn hoặc là bạn có thể tìm hiểu và lên cho mình 1 cung đường ngắn ngày với chi phí phù hợp và mở 1 topic tìm bạn đồng hành như đi đến các điểm Nha Trang, Đà Lạt, Cần Thơ....

Do đó topic này tôi đóng lại, khi nào bạn có lịch trình cụ thể thì có thể mở 1 topic mới.

Thân ái.