PDA

View Full Version : OCTL và những người bạn Mừng Phượt lên 7 – Tằng Hách – 17-18/8/2013

caonguyendom
19-08-2013, 14:28
OCTL và những người bạn Mừng Phượt lên 7 – Tằng Hách – 17-18/8/2013
Cuối cùng chúng tôi cũng đã kết thúc 1 chuyến đi “OCTL và những người bạn Mừng Phượt lên 7 – Tằng Hách – 17-18/8/2013” và trong mỗi chúng ta ít nhiều cũng sẽ lắng lại 1 chút trong lòng về những kỉ niệm đã của chuyến đi
Mình nghĩ không biết nên bắt đầu viết hồi ức cho “OCTL và những người bạn Mừng Phượt lên 7 – Tằng Hách – 17-18/8/2013” như thế nào – Dù đã đi lần thứ 3 nhưng mọi cái đều rất mới và lạ so với mình, cứ như là ngày đầu tiên vậy.
Những tình cảm cũng như cảm xúc dành cho các em thiếu nhi và người dân ấp Tằng Hách, những tình cảm chúng ta dành cho nhau, những lời phát biểu rất cảm động và chân tình của người dân Tằng Hách về những tình cảm của mình dành cho họ… chỉ có thể là chính chúng ta mới hiểu rỏ nhất.

• Một chuyến đi thật vui dành cho các Mens Phượt.
• Một sân chơi thiếu nhi tại Sóc và những tình cảm của các Mens phượt dành cho các em thiếu nhi cũng như người đồng bào.
• Một buổi Văn Nghệ giao lưu với người dân tộc S’Tiêng trong Sóc và “OCTL và những người bạn Mừng Phượt lên 7”
Tất cả những tình cảm và cảm xúc đó mong tất cả chúng ta cùng chia sẽ ở đây.

Xin được cám ơn:
Các đơn vị, cá nhân,…. đã tham gia và hổ trợ cho chuyến “OCTL và những người bạn Mừng Phượt lên 7 – Tằng Hách – 17-18/8/2013”
Chính quyền địa phương đã tạo điều kiện tốt nhất để chúng tôi tổ chức và thực hiện thành chuyến đi.
Tất cả các bạn đã tham gia và tạo cho người dân của ấp Tắng Hách có 1 sân chơi thực sự.
Tất cả các tình cảm của các bạn đã dành cho các em thiếu nhi.
Các bạn nhóm trưởng của các nhóm đã hổ trợ cho BTC thực hiện thành công chuyến đi.
Cám ơn các thành viên BTC đã phối hợp và tổ chức thành công chuyến đi.
Xin một lần nữa lần nữa được cám ơn vì tất cả.
Note: Trong chuyến đi không thể tránh được những điều thiếu xót, mong tất cả bỏ hãy thông cảm và xem đó là 1 kỉ niệm.

caonguyendom
19-08-2013, 14:29
Xí 1 miếng đất

dautrau
19-08-2013, 20:56
Hồi ức của anh ngắn gọn, xúc tích thật, hihihihihi.

HailuaSG
10-09-2013, 18:56
Phần li kì của hồi ức có thể sẽ không được "tự thú" trong đây nhưng em đã biết diễn tiến và phần đặc sắc của nó :)
Tổ quốc sẽ ghi công anh :D
https://www.phuot.vn/threads/72976-722-Theo-1-c%C3%A1ch-nh%C3%ACn-kh%C3%A1c-722-R?p=975451#post975451