PDA

View Full Version : [THÔNG BÁO] Nhờ Mod giải thích giùm.

Haihoi2013
05-08-2013, 00:31
Vào giờ này, hôm nay nhà em vào 4rum thì thấy hiện thị cảnh báo: Có lỗi khi post bài nhưng toàn ngoại ngữ nên nhà em không hiểu vì nhà em không biết ngoại ngữ, mong Mod hướng dẫn sửa sai bằng tiếng Việt giùm, xin cảm ơn.

thanh_vinh
05-08-2013, 07:51
Vào giờ này, hôm nay nhà em vào 4rum thì thấy hiện thị cảnh báo: Có lỗi khi post bài nhưng toàn ngoại ngữ nên nhà em không hiểu vì nhà em không biết ngoại ngữ, mong Mod hướng dẫn sửa sai bằng tiếng Việt giùm, xin cảm ơn.
copy cái dòng chữ ngoại ý dán vào google dịch là ok nhé.:LL

CVN
05-08-2013, 08:16
Hoặc bác copy/dán cái thông báo bằng ngoại ngữ đó lên đây để ae dịch.

Haihoi2013
07-08-2013, 10:50
Nó đây các Bác ạ, em đã không biết tiếng Anh lại dốt vi tính nên chịu thua. Nhờ các giúp giùm, nhà em cảm ơn.
vBulletin Message

Haihoi2013, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

Log Out Home

SaleOff247
07-08-2013, 11:02
Nó đây các Bác ạ, em đã không biết tiếng Anh lại dốt vi tính nên chịu thua. Nhờ các giúp giùm, nhà em cảm ơn.
vBulletin Message

Haihoi2013, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

Log Out Home

Nguyên văn dịch bằng google đây anh ạ:

Nhắn từ diễn đàn

Haihoi2013, bạn không có quyền truy cập trang này. Điều này có thể là do một số nguyên nhân:

Tài khoản người dùng của bạn có thể không có đủ quyền truy cập trang này. Có phải bạn đang sửa bài của người khác, truy cập các tính năng hành chính hoặc một số hệ thống đặc quyền khác?
Nếu bạn đang cố gắng để thông báo, các quản trị viên có thể đã vô hiệu hóa tài khoản của bạn, hoặc nó có thể đang chờ kích hoạt.

Thoát Trang chủ

Haihoi2013
07-08-2013, 11:13
Cảm ơn cả nhà, nhà em " Ngộ" ra rồi, có thể lúc mày mò tập úp hình đã thao tác sai chỗ nào đó.