PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] mới gia nhập Phượt nên cần mua 1 chiếc xin hỏi chút ạ !!!

MrPhap90
23-07-2013, 18:56
Chuyện là em muốn mua 1 chiếc xe, mới tìm hiểu chút chút về xe đạp nên rất thích thú nên em tính hỏi mọi người là lần đầu tiên mua xe nên mua 1 chiếc xe loại nào cho vừa túi tiền mà lại bền kiểu dáng đẹp. Em chỉ có khoảng 4tr trở xuống thôi, em chấm được 1 em tên là Bvior M530 của tiệm xe Minh Phát, nên em xin hỏi mọi người mua con này có ổn ko ạ ai đã dùng hay đang dùng thì cho em 1 chút ý kiến về con này hay giới thiệu em 1 vài con nào đẹp hơn hay bền hơn tầm giá 4tr để em cùng phượt vs mọi người ạ. Ko chỉ mang đi tập thể dục mỗi buổi sáng mà em tính phượt cùng em nó đi đây đó chơi trong phạm vi 200km trở lại thôi vì ko dám đi xa. Xin cám ơn tất cả mọi người tư vấn giúp em để em có 1 con xế vừa ý và cũng vừa túi tiền.:D

MrPhap90
23-07-2013, 19:05
àh quên e ở sài gòn loại xe e thích phải có thắng đĩa nhìn nó đẹp ai đã từng xử dụng qua con Bvior thì cho e xin chút ý kiến nhé. Tks ạ.

MrPhap90
23-07-2013, 22:15
Có cao nhân nào ghé qua cho e xin 1 chút ý kiến đi ạ, ai bik ở sài gòn chỗ nào bán xe TrinX ko vậy mấy bác ai bik chỉ e vs ạ tks nhìu lắm. Sẵn mọi người so sánh dùm e giữa Bvior vs TrinX thì chiếc nào ngon hơn ạ....

MrPhap90
24-07-2013, 08:13
thôi mình tự quyết định luôn vậy mình sẽ mua con Bvior M530 đc báo giá là 3tr6, nhìn con Trinx cũng thích lắm nhưng sài gòn khó tìm con đó + vs nhiều chủng loại quá cũng ko bik chọn dòng nào V1 V2 V3 giá lại cao hơn bvior nên chọn bvior hợp túi tiền sẵn test thử coi ngon ko.