PDA

View Full Version : Phượt có dính gì đến xe pháo không

nho_vo
29-05-2007, 12:13
Hỏi phát để định hướng cho chuẩn kẻo lại bị ban :gun

SonTT
29-05-2007, 12:20
Dạ xe pháo là một phần để phượt, nó sẽ ở trong phần "Cách Phượt" chắc là bác sẽ nhìn thấy nó trong ngày khai trương.

PS. Em nghe lỏm được G-Phượt bàn nhau như thế ạ

hoankiem
29-05-2007, 12:20
Bác ah, Xe là một phương tiện để Phượt . Còn nội dung xe đến đâu thì tùy vào thành viên bác ạ .

Trên Phuot sẽ hạn chế ban nick tối đa . Chúng em sẽ nhìn mọi vấn đề dưới các góc nhìn tích cực . Hy vọng các bác nào còn bức xúc và chọc phá rồi sẽ hiểu dần dần .

Hy vọng bác vui với Phượt .

Àh, nếu đúng bác là bác ( tức là chính xác bác vẫn dùng nick này từ trước tới giờ ) thì bác có thể xác nhận lại cho ai đó bác biết . Nick của bác sẽ được xác nhận chính thức và tham gia mọi hoạt động của Phượt . Sẽ nhiều box hơn là phần phiếm Phượt đang tạm mở cửa trước giờ G .

Gửi xong em mới thấy bác Sontt gửi bài . Nhanh quá !

nho_vo
29-05-2007, 12:28
Cho tới giờ phút này thì cái nick của tôi chưa bị ai đó nhái, chắc có lẽ nghe cũng lởm, nhân tiện bác cấp bản quyèn cho nịc này nho_vo nhé, mọi nick gần giống bác cho nó đi điện luôn, xin cám ơn

pvc
29-05-2007, 12:33
Cho tới giờ phút này thì cái nick của tôi chưa bị ai đó nhái, chắc có lẽ nghe cũng lởm, nhân tiện bác cấp bản quyèn cho nịc này nho_vo nhé, mọi nick gần giống bác cho nó đi điện luôn, xin cám ơn

Em vẫn chưa nhận được rượu (bún chả) của bác đâu đấy nhé
:( :( :(

MinhKhoi
29-05-2007, 12:38
Em cũng thấy khoái bên này,mong bác tổng quản bảo vệ danh tính tốt cho thành viên

nho_vo
29-05-2007, 12:41
Em vẫn chưa nhận được rượu (bún chả) của bác đâu đấy nhé
:( :( :(

rượu (bún chả) là sao, tôi chưa biết luật :T

eskimot09
29-05-2007, 12:48
Em cũng thấy khoái bên này,mong bác tổng quản bảo vệ danh tính tốt cho thành viên

Welcome bác Khôi béo :LL Tổng quản không phải em (bị gắn mác nhầm thôi nhưng chắc các ấy sẽ cố gắng bác ạ (wait)

pvc
29-05-2007, 12:48
rượu (bún chả) là sao, tôi chưa biết luật :T

:gun :gun :Dam :Dam :D :D
bác bấm vào cái cân bạc bên dưới nick của em ý
:L :L :L

lomo
29-05-2007, 12:56
Hỏi phát để định hướng cho chuẩn kẻo lại bị ban :gun

Mua được xe chưa? mà đã hỏi xe pháo.

nho_vo
29-05-2007, 14:49
Anh đang đợi con 2.2 có đủ option may hôm nữa nhập về, hôm rồi về máy em chưa đủ nên chưa sướng

nho_vo
29-05-2007, 14:50
:gun :gun :Dam :Dam :D :D
bác bấm vào cái cân bạc bên dưới nick của em ý
:L :L :L

Chả thấy cái cân nào, nó lăn mất tiêu rồi :( thật đấy

pvc
29-05-2007, 14:51
Chả thấy cái cân nào, nó lăn mất tiêu rồi :( thật đấy

mấy thằng cha đại vương vừa mới mu nó sang bên phải rồi bác ơi
:D :D :D
;) :L

chaucoi
29-05-2007, 14:54
Àh, nếu đúng bác là bác ( tức là chính xác bác vẫn dùng nick này từ trước tới giờ ) thì bác có thể xác nhận lại cho ai đó bác biết . Nick của bác sẽ được xác nhận chính thức và tham gia mọi hoạt động của Phượt . Sẽ nhiều box hơn là phần phiếm Phượt đang tạm mở cửa trước giờ G .

Gửi xong em mới thấy bác Sontt gửi bài . Nhanh quá !

Bác ơi, thế dân phượt mới toanh như em thì không được tham gia các chỗ khác hả bác (wait) (wait) (wait)

hoankiem
29-05-2007, 14:59
Cho đến giờ G . Mọi box của Phượt sẽ mở hết .

Còn S-Mem thì sẽ có thêm quyền truy cập vào một box , box dành cho các hoạt động thật bác ạ .

Nếu bác là người mới thì bác tham gia offline, hoặc có bác nào đó trong S-Mem biết bác . Nếu bác cứ tham gia online tích cực ... thì đến một lúc nào đó bác cũng sẽ là S-Mem ạ .

Chúc bác vui

Toet
29-05-2007, 15:09
Em câu bài tí, vì muốn có 1 chaiiiiiiiiiiiiii nhâm nhi khi tham gia diễn đàn. Bác gì mở thread buồn cười vãi, xe cộ mà không có thì dân phượt có mà nằm phượt, chã làm ăn được gì. Đi bộ mãi làm sao được nhỉ? Sức người có hạn. hehe

chaucoi
29-05-2007, 15:15
Em cảm ơn bác hoankiem, giờ thì em đã hiểu :L :L :L

hailua_dichat
29-05-2007, 15:24

Xác nhận nho_vo chính là.... Nhớ Vợ

pvc
29-05-2007, 15:26
Bác ơi, thế dân phượt mới toanh như em thì không được tham gia các chỗ khác hả bác (wait) (wait) (wait)

bác cho em xin số ĐT của bác, em mời bác cafe rồi.... thế là xong
hí hí hí
:D :L :L

nho_vo
29-05-2007, 15:33
Xác nhận nho_vo chính là.... Nhớ Vợ

Chắc bác 2 Lúa nói cha nho_vo bên OS phải không à, tui mà vớ được hắn thì tui :Dam mà sao hắn lại lấy nick giống tui :D

SonTT
29-05-2007, 18:00
Em câu bài tí, vì muốn có 1 chaiiiiiiiiiiiiii nhâm nhi khi tham gia diễn đàn. Bác gì mở thread buồn cười vãi, xe cộ mà không có thì dân phượt có mà nằm phượt, chã làm ăn được gì. Đi bộ mãi làm sao được nhỉ? Sức người có hạn. hehe

Không có phương tiện sẽ có mục Khẩu phượt bạn ơi, lo quá gì. Đã phượt là phượt được tất:LL

Toet
30-05-2007, 03:14
Hí hí, bác Son mà lại cứ xưng là tong tắng (kể ra hơi không logic lắm nhể) nói chí đúng, còn khẩu phượt nữa, mà có phần lại thịnh hơn các loại phượt khác ấy chứ.

hắc lào
30-05-2007, 13:34

:gun :gun :gun :gun