PDA

View Full Version : Sài Gòn - Philippin, Malay, Indo va Úc ( dự kiến từ tháng 1-3/2014)

vithuyduong
26-06-2013, 11:39
Chào các bạn,
Mình đã book vé máy bay giá rẻ đi Philipin, Malay, Indo va úc từ tháng 1 tới tháng 3 năm 2014. Mình nghĩ nếu tập trung một nhóm bạn đi cùng nhau sẽ vui hơn rất nhiều va cũng tiết kiệm chi phí và an toàn hơn. Mình tên là Vi Dương, 33 tuổi, nữ, độc thân, làm nghề phiên dịch tự do nên thời gian khá linh hoạt. Mình đã đặt vé máy bay giá rẻ khuyến mại của Air asia, thông tin chuyến bay của mình như sau:
1. Đi philipin: 20/1/2014 bay Sàigon- Manila chuyến 12h đêm, 23/1 bay Manila đi Palawan lúc 10h sáng. Ngày 28-1 bay Palawan - Manila rồi bay về Hà nội ăn tết
2. đi Malay, In đo và úc:
10/2/2014: Saigon - Kualalumpur, sau do minh di Penang, Kuching, Kinabalu,
25/2 di tu Kinabalu di Jarkarta Indo, sau do di Yogakarta, Bali,
12/3 di tu Bali sang Perth (uc)
chưa đặt vé ngày về từ Úc vì chưa xin visa.
Mình thích đi cùng bạn nữ, hoặc nam, từ 25 đến 35 tuổi, tính vui vẻ, giản dị, không phàn nàn kêu cả mệt mỏi, có suy nghĩ tích cực mình ko thích đi du lịch quá khổ sở nhưng đừng quá hoang phí, mình dự định sẽ dùng web airbnb để thuê phòng trọ hoặc couchsurfing nếu có thể. Các bạn đi với mình yên tâm vì tiếng Anh của mình rất tốt, mình làm nghê phiên dịch mà.
Nhóm từ 2-5 hoặc 10 người càng tốt, nếu ko thì mình luôn sẵn sàng đi một mình.
Bạn nào có cùng kế hoạch du lịch thì liên lạc với mình: [email protected],
Mình thấy ở Trung quốc việc các bạn ko quen nhau hẹn nhau trên web và đi du lịch cùng nhau là rất phổ biến và rất hiệu quả, mọi chi phí đều được tiết kiệm và cũng an toàn, nhiều kỷ niểm hơn, so với việc đi một mình, mặc dù bản thân mình từng đi một mình rất nhiều, mình muốn có kinh nghiệm mới, bạn nào quan tâm thì liên lạc với mình để cùng lên kế hoạch đi nhé

khi3mkp
26-06-2013, 12:29
Hành trình này đi nhiều ngày quá khó mà có thể join hết cả chuyến đi được.

vithuyduong
26-06-2013, 13:31
neu cac ban ko Di duoc toan bo hanh trinh thi di mot chang cung okma