PDA

View Full Version : Em Là Guốc... Đã có bài hát mới về Phượt! - Nhạc và lời TRANG ĐẦU

Guốc Mộc
09-08-2010, 04:43
Em kính chào các Bác!
:)
Đây bài hát các bác duyệt hộ em xem thế nào... hjhjhj các bác cho em ý kiến ngay nhé. Hy vọng bài này sẽ được mọi người cùng hát trong một đêm tháng tám và hát mãi mãi....;)

http://www.fileden.com/files/2010/8/14/2941972//Phuot va May.mp3

Phượt & Mây

Làn Mây xanh kia ơi.. Ta muốn hóa thành mi
Được trôi đi lang thang đến những chân trời lạ
Từng cơn mưa qua mau sẽ góp nước thành Mây
Để Mây hoài ngàn năm trôi phiêu lãng.

Phượt.com kia sinh ra, khiến Mây bớt lẻ loi
Phượt cùng Mây phiêu du khắp năm châu bốn biển
Phượt đôi khi xa Mây.. biến nỗi nhớ thành mưa!
Nhớ Mây nhiều.. Phượt off hôm nay nhé.
Ok!

Nắm tay cùng hát vang bài ca
Mây và Phượt mãi không lìa xa
Những con đường in dấu chân thời gian
Chốn xa mờ in dấu đôi chân trần.

Phượt với Mây cùng đi khắp nơi
Phượt lắng nghe .. từng bước chân
Phượt với Mây cùng đi khắp nơi
Phượt lướt nhanh.. Phượt không xoắn đâu!!!

hjhjhj em mới tham gia có điều gì chưa phải em xin lắng nghe ah!(NT)

Guốc đứt thì cắp nách... Phượt !

Kiara
09-08-2010, 08:03
Guốc ơi, không nhạc thì biết hát ra sao?
Ọp trước để tập hát hả?

Hay em thu thanh đi rồi post lên để mọi người tự tập trước:)

TÍM
09-08-2010, 08:28
Làm cái karaoke clip đê :)

Guốc Mộc
10-08-2010, 02:28
Chị ơi em làm sắp xong nhạc rui.
Mọi người nghe qua nếu thấy được thì e sẽ post.

Guốc đứt thì cắp nách... Phượt

Guốc Mộc
10-08-2010, 02:32
hjhjhjh oke trong bài thì có rùi đó.... clip tính sau ah !;)

Guốc đứt thì cắp nách... Phượt !

Guốc Mộc
10-08-2010, 02:36
chị Black ơi, cho em hỏi cách tạo cái chữ kí làm thế nào nhỉ ..?

hongphi
10-08-2010, 03:04
chị Black ơi, cho em hỏi cách tạo cái chữ kí làm thế nào nhỉ ..?

Em click vào Thiết Lập (góc trên cùng bên phải),rồi click vào Sửa chữ kí. Sau đó muốn viết gì thì viết ..:D cuối cùng click vào Save signature thế là xong.

Sutuomanhi
10-08-2010, 03:16
Bài hát mình đọc qua lời thì thấy cũng tạm ổn, cái quan trọng là ghép nhạc và giai điệu bài hát thế nào, bạn thử thể hiện rồi post lên để anh em test xem nào nhé!

sami
10-08-2010, 07:03
Iem vẫn chưa đoán ra nó thuộc dạng lời theo nhạc nào, bác Guốc cho xin bài hát gốc đi.
Thân

Walkman
10-08-2010, 07:56
Iem vẫn chưa đoán ra nó thuộc dạng lời theo nhạc nào, bác Guốc cho xin bài hát gốc đi.
Thân

Bạn Sami bé cái nhầm rồi, bài này guốc viết chứ có "đạo" đâu. Thấy trên có nói là phần nhạc viết gần xong.
"Em Là Guốc" - mỗi nghe tên bài hát đã thấy buồn cười rồi. Tiếp đê Guốc guốc em ơi... :D

hiden
10-08-2010, 08:53
Nếu đúng là guốc mộc trong sơn tây group thì bạn này khá lớn tuổi và thẳng tính

kopiko
10-08-2010, 10:14
A Phú làm Guốc đấy hả,chưa nghe nhạc nhưng đoán nhạc nó bốc bốc chứ chả phải dậm dật như hôm uốn bia Nào nhà a.Dũng bóng bàn hả a???

Go-go-go
10-08-2010, 10:41
Bố cáo với các bác bạn Guốc mộc này thuộc họ nhà bác Dép bên PHP. Mọi người thường nghĩ guốc mộc sẽ phải thanh thoát yểu điệu như cô gái đang e lệ vậy. Nhưng Guốc nhà em tự đẽo nên hình dáng sẽ khác Guốc mua ngoài hàng chút nhưng được cái bền :)). Các bác cứ từ từ thưởng thức. Guốc này mà nhấy disco là cũng máu lửa lắm đấy nhá.

cuongtax
10-08-2010, 13:03
Guốc em show hàng đi cho mấy cái quả thập thò với ý kiến ý voi biết đê. Hát xong lại hỏi Guốc đâu, Guốc đâu..

TÍM
10-08-2010, 18:58
Có ai nhìn thấy cái Guốc của tôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Guốc ơi, Guốc tìm khoảng vài chục bài hát khí thế, in lời ra rồi phát cho mọi người hát tập thể như hôm ộp lần 2 ở HP nhé :)

Vụ âm nhạc buổi tối là giao cả cho Guốc và PHP đấy nhé, các đồng chí Guốc, Mr Dũng, Hongphi, Thick, go, tồ, cỏ, cưongtax chia nhau hoàn thành n/vu TW giao nhé :x :x :x. TW cử Susu, chuyên gia khuấy đục biển Zai Đồ Sơn hỗ trợ hey !!!

Guốc Mộc
11-08-2010, 00:50
Em click vào Thiết Lập (góc trên cùng bên phải),rồi click vào Sửa chữ kí. Sau đó muốn viết gì thì viết ..:D cuối cùng click vào Save signature thế là xong.

Em cảm ơn bác Phi nhiều nhé !:D

Guốc Mộc
11-08-2010, 20:14
Bài hát mình đọc qua lời thì thấy cũng tạm ổn, cái quan trọng là ghép nhạc và giai điệu bài hát thế nào, bạn thử thể hiện rồi post lên để anh em test xem nào nhé!

Bác chờ e tí nhé sắp xong rùi ! hjhjhj

Guốc Mộc
11-08-2010, 20:16
Có ai nhìn thấy cái Guốc của tôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Guốc ơi, Guốc tìm khoảng vài chục bài hát khí thế, in lời ra rồi phát cho mọi người hát tập thể như hôm ộp lần 2 ở HP nhé :)

Vụ âm nhạc buổi tối là giao cả cho Guốc và PHP đấy nhé, các đồng chí Guốc, Mr Dũng, Hongphi, Thick, go, tồ, cỏ, cưongtax chia nhau hoàn thành n/vu TW giao nhé :x :x :x. TW cử Susu, chuyên gia khuấy đục biển Zai Đồ Sơn hỗ trợ hey !!!

hjhjhj vài bài thui bà chi ah... hjhjhj. Hát mấy chuc bài thì làm gì còn thời gian cho mọi người chời trò khác nữa...! Pà chị cứ yên tâm...

Guốc Mộc
12-08-2010, 00:27
Nếu đúng là guốc mộc trong sơn tây group thì bạn này khá lớn tuổi và thẳng tính

chào Bác! Em vẫn còn be bé...hjhjhj. Em ở Hải Phòng bác ah! Rất mong được sớm gặp bác!

Guốc Mộc
12-08-2010, 00:29
A Phú làm Guốc đấy hả,chưa nghe nhạc nhưng đoán nhạc nó bốc bốc chứ chả phải dậm dật như hôm uốn bia Nào nhà a.Dũng bóng bàn hả a???

ok minh đây! Rượu bia vào thì cái gì cũng thấy dậm dật cả... hjhjhj

Guốc Mộc
12-08-2010, 00:31
Guốc em show hàng đi cho mấy cái quả thập thò với ý kiến ý voi biết đê. Hát xong lại hỏi Guốc đâu, Guốc đâu..

Đại ca ơi, Guốc em đang cắp nách... Làm sao mà show.... hjhjhjhj

Sutuomanhi
12-08-2010, 03:27
Đại ca ơi, Guốc em đang cắp nách... Làm sao mà show.... hjhjhjhj

Bạn ơi, mình thấy bạn mới co 17 bài viết, theo quy định bạn phải có 20 bài viết trở lên thì mới được up ảnh hoăc video, vì thế bạn cố gắng viết bài rồi post nhạc lên cho anh em thưởng thức nha;).

nem_162
14-08-2010, 00:34
Anh Guốc thôi đừng cắp nách nữa, xỏ vào chân đi rồi còn gõ lọc cọc theo nhạc nữa chứ! ;) Anh show bản phối ra đi cho dân đen của phượt còn tập trước ở nhà, tránh tình trạng shock nhạc :D

Xu_iu
14-08-2010, 01:01
Anh Guốc thôi đừng cắp nách nữa, xỏ vào chân đi rồi còn gõ lọc cọc theo nhạc nữa chứ! ;) Anh show bản phối ra đi cho dân đen của phượt còn tập trước ở nhà, tránh tình trạng shock nhạc :D

Oái....Nghe Guốc Mộc cứ tưởng Girl, nghe em Út gọi là Anh, oh thế hóa ra là boy hẻm??? :)))

Anh Guốc....Mau mau post nhạc lên cho dân tình xem, hồi hộp xem nhạc nó như thế nào???

Guốc Mộc
14-08-2010, 01:03

Cảm ơn anh! cố gắng chờ đợi trong "giây lát", sắp xong rùi. hjhjhj

Sutuomanhi
14-08-2010, 01:51
Cảm ơn anh! cố gắng chờ đợi trong "giây lát", sắp xong rùi. hjhjhj

Ặc, anh gì mà anh =)), nem-162 la con gái, em ấy đươc gọi là gà út vì em ấy còn nhỏ, mới học lớp 6, dân tộc Tày :D

ollo
14-08-2010, 09:38
Hôm qua PHP nghe Guốc phối theo hai phong cách: Rock và POP hử ???
Sau khi (beer), ban thẩm định đều gật gù, chắc "chạy dây" trước òi :))

Nhận xét cá nhân:
- Nhạc: đủ để nhấc đít mọi người khỏi chỗ ngồi đứng dậy, rút điện thoại ra bật sáng màn hình cầm tay và .... múa (c)
- Lời: Dù bạn là ai ..........., bạn cũng muốn " gào thét .... gầm rú ...... hay đại loại giống thế " cùng ban nhạc =))

Mer1320
14-08-2010, 12:52
Hôm qua PHP nghe Guốc phối theo hai phong cách: Rock và POP hử ???
Sau khi (beer), ban thẩm định đều gật gù, chắc "chạy dây" trước òi :))

Nhận xét cá nhân:
- Nhạc: đủ để nhấc đít mọi người khỏi chỗ ngồi đứng dậy, rút điện thoại ra bật sáng màn hình cầm tay và .... múa (c)
- Lời: Dù bạn là ai ..........., bạn cũng muốn " gào thét .... gầm rú ...... hay đại loại giống thế " cùng ban nhạc =))

Hóng cao quá mà chưa thấy bác đưa link lên để a e tự sướng trc ở nhà, chứ kô khéo đến hôm tới có khi sock:))

nana_moi
14-08-2010, 20:39
nghe bài này e thấy phê quá, đi off về xong cứ ngeu ngao thôi. hix. cho e xin bản nhạc để hát theo với

TÍM
14-08-2010, 21:35
Thế Guốc k cho TW kiểm duyệt à? Nhạc đâu nhạc đâu?

co_mem
14-08-2010, 21:41
Thế Guốc k cho TW kiểm duyệt à? Nhạc đâu nhạc đâu?

Hôm qua tụi em thẩm định trước đã rồi mới dám chuyển lên TW, Chắc nay mai là có.

Guốc Mộc
15-08-2010, 00:19
Ặc, anh gì mà anh =)), nem-162 la con gái, em ấy đươc gọi là gà út vì em ấy còn nhỏ, mới học lớp 6, dân tộc Tày :D

Trời ! may quá có Bác chỉ lối đưa đường! em cảm ơn bác ! Và xin được trình diện trước nem-162 để tạ tội !

nem_162
15-08-2010, 00:29
Trời ! may quá có Bác chỉ lối đưa đường! em cảm ơn bác ! Và xin được trình diện trước nem-162 để tạ tội !

--> dạ thưa anh là em đã trình diện trước anh rồi mà anh có biết đâu, vì lúc đó anh còn mải "soắn" cơ mà =))

hoangbazen83
15-08-2010, 00:52
Đưa nhạc lên đi anh em PHP ơi, tập sớm hát cùng cho vui nào

Guốc Mộc
15-08-2010, 02:36
--> dạ thưa anh là em đã trình diện trước anh rồi mà anh có biết đâu, vì lúc đó anh còn mải "soắn" cơ mà =))

lại thêm tội nữa rùi....

Guốc Mộc
15-08-2010, 02:40
Đưa nhạc lên đi anh em PHP ơi, tập sớm hát cùng cho vui nào

Bác vào trang 1 của topic nay sẽ thấy link của bài hát. Em mới vừa up lên đó! Hy vọng khi nghe xog Bác ko phải đi khám Tai... Giọng em hơi Chát.... Bác thông cảm em tí nhé! hjhjhjhj

anhminh
15-08-2010, 09:16
Vụ này, âm thanh mà Kiara ko lo cẩn thận, để Guốc ko thể hiện được hết thì tội nặng lắm!.

@Guốc: Quá tuyệt :).

nem_162
15-08-2010, 09:37
Anh Guốc à, làm sao mà nghe bản thu âm này em thấy vẫn chưa bốc bằng hôm off của PHP, anh ạ! :shrug:
Nhưng mà cũng phải nói thật với anh là từ lúc nghe bài hát anh up lên, em cứ thấy ... tức - tức diễn đàn phuot.com ko có chế độ ấn thank nhiều lần. :D Nếu mà có là em ấn cật lực cho anh luôn rồi đấy (c) (c)

TÍM
15-08-2010, 09:39
Vào trang chủ có nút like kiểu FB - PR cho bài hát

Bài đã vào Tin hot của Trang chủ :)

anhminh
15-08-2010, 09:53
Anh Guốc à, làm sao mà nghe bản thu âm này em thấy vẫn chưa bốc bằng hôm off của PHP, anh ạ! :shrug:
Nhưng mà cũng phải nói thật với anh là từ lúc nghe bài hát anh up lên, em cứ thấy ... tức - tức diễn đàn phuot.com ko có chế độ ấn thank nhiều lần. :D Nếu mà có là em ấn cật lực cho anh luôn rồi đấy (c) (c)

Có thêm 1 cách để bạn cám ơn Guốc là bạn có thể vote cho topic này.

hoangbazen83
15-08-2010, 10:24
Nghe bài hát rồi, nhạc rất bốc hehe thế này đêm sn có mà nhảy tưng tưng cho mà xem, nhưng có vẻ giọng bác hát rock chưa tròn, có lẽ chăng PHP hát nhóm chung luôn cho hay. Cám ơn Guốc Mộc đã cho anh em 1 bài hát đậm chấy phượt nhé.

Kiara
15-08-2010, 11:55
Guốc ơi!!!!!!!!!!!!!!

Mày làm chị tự hào quá :L

@Hoang: Có phải đi thi đâu mà tròn mới không tròn.

Sutuomanhi
15-08-2010, 16:18
Ha ha ha, theo dõi từ khi bắt đầu topic được lập, hôm nay vao nghe nhạc, bài hát tuyệt vời đấy Guốc, very good!, mình đang cố gắng thuộc lời và giai điệu để hôm đấy hát cùng mọi người.

lamer
15-08-2010, 17:20
Hay quá, phê quá :x
Bác ơi, up cái link nhạc lên để bọn em tập hát xem thế nào :)

ollo
15-08-2010, 17:56
Bác mod nào sửa thêm cái tít đầu " đã có nhạc và lời ở trang 1" sợ nhiều người không đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :))

Sutuomanhi
15-08-2010, 18:23

Link nhạc ở trang đầu đấy, vào đấy học thuộc đi, khi nào đi off hát cho nó rôm.

Guốc Mộc
15-08-2010, 18:39

Link ở ngay trang đầu tiên, bác vào sẽ thấy ngay. hjhjhj em cảm ơn bác nhé!

Mer1320
15-08-2010, 18:42
Nhẩy nhẩy thôi nào các bác ơi...Thks bác Guốc nhiều(beer)(beer)(beer) Hôm tới em mời bác cốc nhá (beer)

greenline
15-08-2010, 18:52
Bài hát máu lửa quá, thêm tí lửa trại, tí men cay chắc Pagodon sập luôn. :))

Hải Phòng tự hào vì anh! :))

Xu_iu
15-08-2010, 20:00
(c)(c) Tuyệt!!! Bài này muh hát tập thể thì nhảy sung phải biết...Mời bác cốc bia để hát thêm hay nè (beer)...Nghe em nem_162 nói giọng bác lúc thu bị viêm họng, nhưng em thấy rock thế này giọng khàn khàn mới hay (c)(c)

mihtua
15-08-2010, 20:55
Nhạc và giọng quá ổn, tớ nghe suốt từ chiều đến giờ, thanks bạn Guốc nhiều (c)
Bài này mà lây tây phây tí thì hát mới thích :)

nem_162
15-08-2010, 21:00
(c)(c) Tuyệt!!! Bài này muh hát tập thể thì nhảy sung phải biết...Mời bác cốc bia để hát thêm hay nè (beer)...Nghe em nem_162 nói giọng bác lúc thu bị viêm họng, nhưng em thấy rock thế này giọng khàn khàn mới hay (c)(c)

--> anh Guốc đọc xong cm này mà có băn khoăn ko biết mình bị viêm họng lúc nào thì cũng thông cảm cho vì tin đồn này từ miệng em ra mà.hì

HoangTung76
15-08-2010, 23:57
quá hay, OKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK

Go-go-go
16-08-2010, 00:08
Đây là bản tin sau cơn bão Conson:

Sau khi tâm bão Conson đổ bộ vào HP tưởng chừng như sẽ ảnh hưởng lớn đến đời sống đánh bắt của ngư dân. Nhưng ngược lại ngư dân đánh bắt gần bờ và xa bờ đều bội thu ngay chuyến đánh bắt đầu tiên sau khi bão tan.

Và thổ dân đánh bắt trên bờ PHP năm nay cũng bội thu với toàn gia vừa sắc vừa tài. Vậy các giai sẽ làm gì, làm thế nào xin mời các bạn hãy đến với Pagodon vào 21&22/8 để được chứng voi (kiến bé quá :D) mỹ nam PHP nhá.

Guốc Mộc
16-08-2010, 01:06
--> anh Guốc đọc xong cm này mà có băn khoăn ko biết mình bị viêm họng lúc nào thì cũng thông cảm cho vì tin đồn này từ miệng em ra mà.hì

không bị viêm họng thì mới là lạ nem ah! hjhjhj hát xong xơi luôn mấy viên thuốc ngậm đấy... lẽ ra bình thường thì cũng không sao đâu. Nhưng thu bài này ngay sáng hôm sau khi đi off tối hôm trước nên... nhưng giờ thì ổn rùi!

Quat
16-08-2010, 08:12
Hic nghe quá ổn :)

Guốc cho cái Bonus track để còn tập hát nhá . Cám ơn bạn nhiều nhiều !!!!

cuongtax
16-08-2010, 09:17
Bài hát mang phong cách Rock xuyên màn đêm bây giờ thành Phượt xuyên màn đêm rồi Guốc ơi. Nghe bản thu âm này độ bốc lửa so với biểu diễn thật thì mới đạt được 70% thôi, tất cả sẽ được bốc lửa vào đêm 21-22/8.

CHÂN GỖ
16-08-2010, 14:15
Bài hát này rất hay, mình chưa phải dân PHƯỢT chính tông nhưng mình nghe mà đã SUẮN rồi , Ôi PHÊ thật.

tieuphong
16-08-2010, 14:46
Cảm ơn Guốc về bài hát . Nhưng chắc phải tê tê say say mới diễn tả được Guốc nhỉ ?

anhminh
16-08-2010, 16:41
Các bạn làm bản karaoke xong nhớ gửi cho các bạn miền nam 1 bản nhé.

h2q
16-08-2010, 16:56
Càng nghe càng thấy hay.Cảm ơn anh Guốc nhiều.

bụi đường ca
16-08-2010, 17:56
Bụi xin phép trộn bài này vào clip tổng hợp ảnh trình chiếu trong đêm off. Thank bạn Guốc và bạn Mihtua cung cấp nhạc và ảnh.

Guốc Mộc
16-08-2010, 23:38
Bụi xin phép trộn bài này vào clip tổng hợp ảnh trình chiếu trong đêm off. Thank bạn Guốc và bạn Mihtua cung cấp nhạc và ảnh.

anh Liên lạc với bác cuongtax nhé, em vừa chuyển cho bác ấy bản thu mới hơn, ổn hơn đó!

Guốc Mộc
16-08-2010, 23:44
Bài hát mang phong cách Rock xuyên màn đêm bây giờ thành Phượt xuyên màn đêm rồi Guốc ơi. Nghe bản thu âm này độ bốc lửa so với biểu diễn thật thì mới đạt được 70% thôi, tất cả sẽ được bốc lửa vào đêm 21-22/8.

70% là cao quá rùi anh ah!Khi ở nhà nghe CD, loa nho nhỏ, rượu, bia vừa vừa lại có mỗi một zài mình thì làm sao mà nhạc Bốc được....hjhjhj có chăng..... Bốc phải biết... hjhjhjhj:D

hongphi
16-08-2010, 23:48
anh Liên lạc với bác cuongtax nhé, em vừa chuyển cho bác ấy bản thu mới hơn, ổn hơn đó!

Có bản thu mới rồi ah? Cho PM riêng anh 1 bản đê.. Tối nay anh cũng vừa nói về chuyện bản thu trước của em lời hơi nhỏ nên không nghe rõ lời.
@ Guốc : Mọi người trong PHP rất tự hào về em đấy.

nem_162
16-08-2010, 23:54
Có bản thu mới rồi ah? Cho PM riêng anh 1 bản đê.. Tối nay anh cũng vừa nói về chuyện bản thu trước của em lời hơi nhỏ nên không nghe rõ lời.
@ Guốc : Mọi người trong PHP rất tự hào về em đấy.

--> nếu có bản thu mới rồi thì anh Guốc up lại lên topic này đi cho mọi người nghe đến tâm phục khẩu phục thì thôi (c)(c)(c)

Guốc Mộc
17-08-2010, 00:14
--> nếu có bản thu mới rồi thì anh Guốc up lại lên topic này đi cho mọi người nghe đến tâm phục khẩu phục thì thôi (c)(c)(c)

Thực ra là em chỉnh sửa lại thui, nhưng e chuyển CD cho bác tax rui. em ko co nguon de up luc nay. Cac bac cho e nhe! Tu dung mat Vietkey...:(

FionaDoan
18-08-2010, 15:45
bài hát hay .. nghe mà nhớ những lần đi phượt .. :) .. phượt HP lúc nào cũng máu nhỉ .. hehe ..

lolo
18-08-2010, 16:24
cuongtax hôm qua off ở đâu quên đĩa rùi
Tự nhiên tui có đĩa nghe wa đã từ sáng đến giờ chẳng làm gì đc ...he he he
Rất mong gia đình nhà phuot off 21&22 tới đây chiến thật máu lửa nhá

cuongtax
18-08-2010, 16:31
Nghe hay thì bảo là hay, đợi đến clip lăn quay hết cả nhà...

hongphi
18-08-2010, 16:47
Ai đó đang giữ CD của em Guốc mới thu lại lần 2 thì up lên cho mọi người thưởng thức đê..

anhminh
18-08-2010, 16:59
Up đê, ai giữ mà ko up sẽ bị ban nick :) hoặc up riêng cho tớ cũng được :D

cuongtax
19-08-2010, 15:14
Để phụ họa cho bài hát " Phượt và Mây" của tác giả kiêm ca sỹ Guốc Mộc , PHP chuyển các anh chị clip về bài hát, các bạn chịu khó download theo link sau nhé:
http://www.4shared.com/dir/W13Tg_TX/sharing.html
( Clip chuẩn dung lượng lớn nên mình gửi clip đã chuyển sang định dạng flv, cả nhà xem cổ vũ cho Off Phượt 4 tuổi nhé).

Guốc Mộc
19-08-2010, 19:05
Để phụ họa cho bài hát " Phượt và Mây" của tác giả kiêm ca sỹ Guốc Mộc , PHP chuyển các anh chị clip về bài hát, các bạn chịu khó download theo link sau nhé:
( Clip chuẩn dung lượng lớn nên mình gửi clip đã chuyển sang định dạng flv, cả nhà xem cổ vũ cho Off Phượt 4 tuổi nhé).

Đại ca ơi họ của em ko phải Trần đâu.... huuhuhu..... Đừng đổi họ của em... em họ Nguyễn!!!(NO)

Mộc Lan
19-08-2010, 22:16
anh Guốc ơi, cho em...in....ữ....í.... vào.......đôi guốc "rách" nhưng mà "xịn" của em..... bài hát của anh hay lắm!

cuongtax
20-08-2010, 07:20
Đại ca ơi họ của em ko phải Trần đâu.... huuhuhu..... Đừng đổi họ của em... em họ Nguyễn!!!(NO)

Sorry chú nhé, anh đổi lại ngay đây..

ollo
20-08-2010, 07:23
Sao phải đối, ý Lờ đờ là ra đến Đồ Sơn là thành họ " Trần " hết

CVN
20-08-2010, 08:57

Đã up clip lên trang Facebook của Phượt http://facebook.phuot.com, các bạn vào like đi nhé! :D

anhminh
20-08-2010, 09:20
Không biết tớ nghe có đúng ko nhưng hình như đây là bản ghi âm khác và cảm thấy ko phê bằng bản trước.

cuongtax
20-08-2010, 13:31
Vẫn là bản ghi âm lần đầu đấy bạn, bản ghi âm sau mình thấy không bốc lửa bằng bản đầu nên vẫn giữa nguyên.

gudnite
22-08-2010, 23:32
E thấy bài :"Mây và Phượt " hát trong hôm Đồ Sơn xí xớn là hay nhất. Bài này hát tập thể hay thôi rồi ! Bài này e cứ tưởng phải thuê nhạc sỹ sáng tác cơ đấy -> a.Guốc number one !(c)

Guốc Mộc
24-08-2010, 01:35
E thấy bài :"Mây và Phượt " hát trong hôm Đồ Sơn xí xớn là hay nhất. Bài này hát tập thể hay thôi rồi ! Bài này e cứ tưởng phải thuê nhạc sỹ sáng tác cơ đấy -> a.Guốc number one !(c)

Bài hát tên là : Phượt và Mây !
Gudnite ạ! cảm ơn bạn!

Mộc Lan
26-08-2010, 07:36
Bác Guốc nhà mình dạo này "nủi tiếng" nhờ !!!!!!!!!!

Polyme
26-08-2010, 10:25
Hôm ờ Đồ sơn anh nghe bài này đã thấy quá hay và bốc lửa, bây giờ nghe lại quen rồi thấy càng hay Guốc ạ.
Có tấm ảnh gửi em và để mọi người biết mặt nhạc sĩ Guốc mộc, một thành viên của PHP

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=41078

Guốc Mộc
26-08-2010, 13:05
Hôm ờ Đồ sơn anh nghe bài này đã thấy quá hay và bốc lửa, bây giờ nghe lại quen rồi thấy càng hay Guốc ạ.
Có tấm ảnh gửi em và để mọi người biết mặt nhạc sĩ Guốc mộc, một thành viên của PHP

Em cảm ơn Bác Polyme rất nhiều ! Tấm hình tuyệt vời Bác ạ. Chỉ 01 tấm hình mà dường như đấy đủ cả Bác ạ!

ollo
26-08-2010, 17:54
Bác Guốc nhà mình dạo này "nủi tiếng" nhờ !!!!!!!!!!

Mộc Lan lúc tối khi ăn hôm off P4 là ngồi cạnh Guốc hử

Mộc Lan
27-08-2010, 09:54
dạ đúng rồi bác ah... em ngồi "dám sát" xem học trò của em ăn uốngvà làm việc thế nào...............hiiiiiiiiiiii

tigerk40
31-08-2010, 15:18
Em kính chào các Bác!
:)
Đây bài hát các bác duyệt hộ em xem thế nào... hjhjhj các bác cho em ý kiến ngay nhé. Hy vọng bài này sẽ được mọi người cùng hát trong một đêm tháng tám và hát mãi mãi....;)

http://www.fileden.com/files/2010/8/14/2941972//Phuot va May.mp3

Bài hát rất hay :) cảm ơn bạn rất nhiều! :)